Xem thêm

Bộ chuyển đổi mạch Switch Hasivo S5800P-48F-2GC

13.600.000₫

Giảm: 14% 15,800,000 đ₫

Mã: S5800P-48F-2GC

Tình trạng: Còn hàng

– Switch mạng PoE S5800P-48F-2GC
– 48 cổng FE 10/100 POE+2GE COMBO
– Công suất 700W
– Băng thông: 17.6Gbps
– Xuất xứ : Hasivo/China
– Bảo hành : 12 tháng
– Giá trên chưa bao gồm 10% VAT

Chi tiết

Bộ chuyển đổi mạch Switch Hasivo S5800P-48F-2GC có thể lưu trữ và truyền dữ liệu nhanh chóng thông qua 48 cổng cổng FE 10/100 POE+2GE COMBO. Giúp cho người dùng có thể tiết kiệm được nhiều thời gian hơn khi truyền đi và tải lên website những dữ liệu lớn. Thiết bị mạng có đèn led nguồn, giúp cho người dùng có thể nhận biết rõ hơn về tình trạng của thiết bị đang như thế nào. Bộ Switch Hasivo hoạt động ở nhiệt độ tối đa là + 55°C và nhiệt độ tối thiểu là -10°C, vậy nên người dùng sẽ không phải lo lắng về thiết bị khi sử dụng nó trong môi trường quá nóng hoặc quá lạnh. Đồng thời bộ chuyển động mạch  S5800P-48F-2GCcòn giúp bảo vệ thiết bị khỏi bị hư do quá tải hoặc quá nóng.

Bộ chuyển đổi mạch Switch Hasivo S5800P-48F-2GC

Thông số kĩ thuật của bộ chuyển đổi mạch Switch Hasivo S5800P-48F-2GC

Kỹ thuật số

– Model: LS5800P-48F-2GC
– Sản phẩm: 48 + 2 Fast Ethernet PoE Switch
– Cổng PoE: Cổng 1-48 hỗ trợ PoE
– Chuẩn PoE: IEEE802.3af / at
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100 / 1000BaseT (X) Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 17,6Gbps
– Chuyển tiếp gói: 12,67Mpps
– Địa chỉ MAC: 8K
– Bộ đệm: 4.1M
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 700W (AC100-240V 50 / 60HZ)
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤30W
– Nguồn điện đầu vào: 100 ~ 240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn:

– Trung bình :  15,4W;
– Tối đa :  30W

Cổng cố định

– Cổng PoE 48×10 / 100Base-TX (Dữ liệu / Nguồn)
– 2x COMBO

Giao thức mạng

– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền

– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250 mét)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150 mét)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150 mét)
– 1000BASE-SX: 62,5μm / 50μm MMF (2m ~ 550m)
– 1000BASE-LX: 62,5μm / 50μm MM (2m ~ 550m) hoặc 10μm SMF (2m ~ 5000m)

Pin nguồn

– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Chỉ dẫn

– Đèn LED nguồn
– 49 50: (SFP LED)
– Đường lên: (Xanh lục = 10 / 100MLED + Cam = 1000M LED)
– Cổng: (Màu cam = Đèn LED PoE + Màu xanh lá cây = Đèn LED liên kết)

Môi trường

– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng

– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 445mm x 295mm x 45mm
+ Kích thước đóng gói: 515mm x 375mm x 95mm
– Cân nặng :
+ N.W: 5kg
+ G.W: 5,8kg

Mức độ chống sét

– 3KV 8 / 20us
– IP30

Bộ chuyển đổi mạch Switch Hasivo S5800P-48F-2GC

Ứng dụng của bộ Switch Hasivo S5800P-48F-2GC

– Giảm chi phí về dây điện phải kéo đến từng thiết bị

– Tối ưu về mặt mỹ quan loại bỏ dây rợ lằng nhằng

– Ứng dụng trong mọi thiết bị thực tế: Camera giám sát, Bộ phát WifiĐiện thoại IP,…

Nếu còn thắc mắc gì khác, hoặc cần tư vấn thêm vui lòng liên hệ 0988 0988 28. Maitel Store cam kết mang đến sản phẩm CHẤT LƯỢNG – GIÁ TỐT – SỐ LƯỢNG LỚN – GIAO NHANH NHẤT TOÀN QUỐC

Thông số kỹ thuật

Mã sản phẩm S5800P-48F-2GC
Thông số:

Kỹ thuật số
– Model: LS5800P-48F-2GC
– Sản phẩm: 48 + 2 Fast Ethernet PoE Switch
– Cổng PoE: Cổng 1-48 hỗ trợ PoE
– Chuẩn PoE: IEEE802.3af / at
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100 / 1000BaseT (X) Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 17,6Gbps
– Chuyển tiếp gói: 12,67Mpps
– Địa chỉ MAC: 8K
– Bộ đệm: 4.1M
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 700W (AC100-240V 50 / 60HZ)
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤30W
– Nguồn điện đầu vào: 100 ~ 240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn
– Trung bình : 15,4W
– Tối đa : 30W

Cổng cố định
– Cổng PoE 48×10 / 100Base-TX (Dữ liệu / Nguồn)
– 2x COMBO

Giao thức mạng
– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền
– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250 mét)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150 mét)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150 mét)
– 1000BASE-SX: 62,5μm / 50μm MMF (2m ~ 550m)
– 1000BASE-LX: 62,5μm / 50μm MM (2m ~ 550m) hoặc 10μm SMF (2m ~ 5000m)

Pin nguồn
– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Chỉ dẫn
– Đèn LED nguồn
– 49 50: (SFP LED)
– Đường lên: (Xanh lục = 10 / 100MLED + Cam = 1000M LED)
– Cổng: (Màu cam = Đèn LED PoE + Màu xanh lá cây = Đèn LED liên kết)

Môi trường
– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng
– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 445mm x 295mm x 45mm
+ Kích thước đóng gói: 515mm x 375mm x 95mm
– Cân nặng :
+ N.W: 5kg
+ G.W: 5,8kg

Mức độ chống sét
– 3KV 8 / 20us
– IP30

Color

Vì sao lựa chọn Maitel

Đội ngũ kĩ thuật viên nhiều năm kinh nghiệm : chúng tôi sở hữu những kĩ thuật viên hàng đầu về điện tử viễn thông, thiết bị giám sát nghe nhìn. Được đào tạo bài bản và làm lâu năm về chuyên môn và chuyên nghiệp về nghiệp vụ chăm sóc khách hàng.

Tư vấn chăm sóc – chuẩn đoán bệnh online : Với đội ngũ tư vấn sản phẩm luôn được đào tạo kĩ về các tính năng, giá thành, chất lượng… của sản phẩm thì tại Maitel  chúng tôi luôn cam kết : tư vấn chính xác – bắt bệnh nhanh chóng – phù hợp với công việc, tài chính của khách hàng. Liên hệ trực tiếp  Hotline : Mr Quyết : 093 696 6886 – Miss Mai : 0988 0988 28

Chăm sóc và bảo trì miễn phí cho mọi khách hàng : Tại Maitel các bạn hoàn toàn yên tâm với dịch vụ chăm sóc chu đáo và bảo trì mọi thiết bị của bạn như : vệ sinh, cài đặt lại… mà không hề tốn bất cứ 1 chi phí nào.

Mạng lưới rộng khắp Việt Nam : Các bạn chỉ cần nhấc máy và liên lạc cho chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn sàng lắng nghe và đáp ứng nhu cầu của các bạn ngay vào tất cả các ngày trong tuần.

Dịch vụ sửa chữa hoàn hảo : Với đội ngũ kĩ thuật viên lành nghề thì tại Maitel chúng tôi luôn chỉ ra những bộ phận hỏng hóc chính xác nhất và thay thế linh kiện tốt nhất cho khách hàng với giá thành cạnh tranh. Tất nhiên là luôn kèm theo chế độ bảo hành sau sửa chữa nhanh nhất.

Khảo sát môi trường lắp đặt tận nơi : Với những công việc khó, yêu cầu cao, hệ thống lớn cần nhiều thiết bị …. Chúng tôi luôn có đội ngũ khảo sát tận nơi đảm bảo đáp ứng tốt nhất cho công việc của khách hàng

Lời tuyên thệ của Maitel

Cam kết thay thế sửa chữa cho khách hàng linh kiện chính hãng - giá tốt nhất

Hỗ trợ cài đặt hệ thống tận nơi thông qua phần mềm... hoàn toàn miễn phí

Bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm với tất cả các sản phẩm bộ đàm - sau đó bảo hành sửa chữa 24 tháng