Xem thêm

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS

1.730.000₫

Giảm: 23% 2,250,000 đ₫

Mã: S600P-4G-1TS

Tình trạng: Còn hàng

– Switch mạng PoE S600P-4G-1G
– 4 cổng GE 10/100/1000 POE
– 1 cổng sfp và cổng giga Uplink
– Công suất 80W
– Xuất xứ : Hasivo/China
– Bảo hành : 12 tháng
– Giá trên chưa bao gồm 10% VAT

Chi tiết

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS có 4 cổng GE 10/100/1000 POE và 1 cổng giga Uplink hoạt động với công suất tối đa là 80W, giúp cho người dùng có thể thuận tiện hơn trong việc kết nối với các thiết bị khác như camera giám sát, điện thoại IP, bộ phát wifi,… cùng lúc mà không sợ nó bị quá tải. Thiết bị mạng S600P-4G-1TS có hệ thống giải nhiệt tốt, giúp cho nó không bị quá nóng và dẫn đến hỏng hóc nặng. Bộ Switch Hasivo có vỏ nhựa làm bằng chất liệu chất lượng cao nên rất bền, giúp máy không bị hỏng hóc do bị va đập mạnh hay bị rơi từ trên cao xuống.

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS

Đặc trưng cơ bản của bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS

– Switch mạng PoE S600P-4G-1G
– Băng thông bảng nổi đa năng : 2G
– Kích thước : 70x95x25mm
– Loại : Công tắc Gigabit 10/100/1000 (1210nm)
– Switch Gigabit 10/100/1000 Media converter
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/ 100/ 1000 Gigabit
– 4 cổng GE 10/100/1000 POE
– 1 cổng giga Uplink
– Công suất 80W

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS

Thông số cơ bản của Switch Gigabit Hasivo S600P-4G-1TS

Kỹ thuật số

– Model: S600P-4G-1G
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100/1000BaseT(X)Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 16Gbps
– Chuyển tiếp gói: 8.64Mpps
– Địa chỉ MAC: 2K
– Bộ đệm: 2.5M
– Cổng PoE: 1-4 cổng hỗ trợ PoE (cổng đầu tiên xuất ra HiPoE_60W)
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 80W (AC100-240V
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤5W
– Nguồn điện đầu vào: 100~240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn:

– Trung bình :  15,4W
– Tối đa :  30W

Cổng cố định

– 4×10/100/1000Base-TX  PoE port(Data/Power)
– 1×10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port (Data)
– 1x1000M SFP

Giao thức mạng

– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền

– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250m)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
– 1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)

Pin nguồn

– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Chỉ dẫn

– Đèn LED nguồn
– 49 50: (SFP LED)
– Đường lên: (Xanh lục = 10 / 100MLED + Cam = 1000M LED)
– Cổng: (Màu cam = Đèn LED PoE + Màu xanh lá cây = Đèn LED liên kết)

Môi trường

– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng

– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 190mmx130mmx35mm
+ Kích thước đóng gói: 305mmx205mmx55mm
– Cân nặng :
+ N.W: 0.6kg
+ G.W: 0.9kg

Nếu còn thắc mắc gì khác, hoặc cần tư vấn thêm vui lòng liên hệ 0988 0988 28. Maitel Store cam kết mang đến sản phẩm CHẤT LƯỢNG – GIÁ TỐT – SỐ LƯỢNG LỚN – GIAO NHANH NHẤT TOÀN QUỐC

Thông số kỹ thuật

Mã sản phẩm S600P-4G-1TS
Thông số:

Kỹ thuật số
– Model: S600P-4G-1G
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100/1000BaseT(X)Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 16Gbps
– Chuyển tiếp gói: 8.64Mpps
– Địa chỉ MAC: 2K
– Bộ đệm: 2.5M
– Cổng PoE: 1-4 cổng hỗ trợ PoE (cổng đầu tiên xuất ra HiPoE_60W)
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 80W (AC100-240V
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤5W
– Nguồn điện đầu vào: 100~240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn:
– Trung bình :  15,4W
– Tối đa :  30W

Cổng cố định
– 4×10/100/1000Base-TX  PoE port(Data/Power)
– 1×10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port (Data)
– 1x1000M SFP

Giao thức mạng
– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền
– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250m)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
– 1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)

Pin nguồn
– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Chỉ dẫn
– Đèn LED nguồn
– 49 50: (SFP LED)
– Đường lên: (Xanh lục = 10 / 100MLED + Cam = 1000M LED)
– Cổng: (Màu cam = Đèn LED PoE + Màu xanh lá cây = Đèn LED liên kết)

Môi trường
– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng
– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 190mmx130mmx35mm
+ Kích thước đóng gói: 305mmx205mmx55mm
– Cân nặng :
+ N.W: 0.6kg
+ G.W: 0.9kg

Color

Vì sao lựa chọn Maitel

Đội ngũ kĩ thuật viên nhiều năm kinh nghiệm : chúng tôi sở hữu những kĩ thuật viên hàng đầu về điện tử viễn thông, thiết bị giám sát nghe nhìn. Được đào tạo bài bản và làm lâu năm về chuyên môn và chuyên nghiệp về nghiệp vụ chăm sóc khách hàng.

Tư vấn chăm sóc – chuẩn đoán bệnh online : Với đội ngũ tư vấn sản phẩm luôn được đào tạo kĩ về các tính năng, giá thành, chất lượng… của sản phẩm thì tại Maitel  chúng tôi luôn cam kết : tư vấn chính xác – bắt bệnh nhanh chóng – phù hợp với công việc, tài chính của khách hàng. Liên hệ trực tiếp  Hotline : Mr Quyết : 093 696 6886 – Miss Mai : 0988 0988 28

Chăm sóc và bảo trì miễn phí cho mọi khách hàng : Tại Maitel các bạn hoàn toàn yên tâm với dịch vụ chăm sóc chu đáo và bảo trì mọi thiết bị của bạn như : vệ sinh, cài đặt lại… mà không hề tốn bất cứ 1 chi phí nào.

Mạng lưới rộng khắp Việt Nam : Các bạn chỉ cần nhấc máy và liên lạc cho chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn sàng lắng nghe và đáp ứng nhu cầu của các bạn ngay vào tất cả các ngày trong tuần.

Dịch vụ sửa chữa hoàn hảo : Với đội ngũ kĩ thuật viên lành nghề thì tại Maitel chúng tôi luôn chỉ ra những bộ phận hỏng hóc chính xác nhất và thay thế linh kiện tốt nhất cho khách hàng với giá thành cạnh tranh. Tất nhiên là luôn kèm theo chế độ bảo hành sau sửa chữa nhanh nhất.

Khảo sát môi trường lắp đặt tận nơi : Với những công việc khó, yêu cầu cao, hệ thống lớn cần nhiều thiết bị …. Chúng tôi luôn có đội ngũ khảo sát tận nơi đảm bảo đáp ứng tốt nhất cho công việc của khách hàng

Lời tuyên thệ của Maitel

Cam kết thay thế sửa chữa cho khách hàng linh kiện chính hãng - giá tốt nhất

Hỗ trợ cài đặt hệ thống tận nơi thông qua phần mềm... hoàn toàn miễn phí

Bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm với tất cả các sản phẩm bộ đàm - sau đó bảo hành sửa chữa 24 tháng