Xem thêm

Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS

7.050.000₫

Giảm: 11% 7,950,000 đ₫

Mã: S2600P-16G-2TS

Tình trạng: Còn hàng

– Switch mạng PoE S2600P-16G-2TS
– 16 cổng gigabit POE+2Gigabit uplink
– 2S quang uplink
– Công suất 300W
– Xuất xứ : Hasivo/China
– Bảo hành : 12 tháng
– Giá trên chưa bao gồm 10% VAT

Chi tiết

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS có băng thông lên tới 56Gbps, giúp cho người dùng có thể truyền và tải dữ liệu nhanh chóng mà không bị tắc nghẽn, ngay cả những dữ liệu lớn. Thiết bị mạng này có tới 16 cổng kết nối, giúp cho người dùng có thể dễ dàng kết nối tới tối đa 16 thiết bị cùng 1 lúc, giúp loại bỏ đống dây rợ lằng nhằng, tiết kiệm không gian lafm việc, tối ưu hóa mỹ quan người dùng. Ngoài ra bộ chuyển mạch này rất dễ lắp đặt và sử dụng nên người dùng có thể tự làm tại nhà, giúp tiết kiệm chi phí thuê thợ.

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS

 

Thông số cơ bản của bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS

Kỹ thuật số

– Model: S2600P-16G-2TS
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100/1000BaseT(X)Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 56Gbps
– Chuyển tiếp gói: 40.32Mpps
– Địa chỉ MAC: 8K
– Bộ đệm: 4.1M
– Cổng PoE: 1-16 cổng hỗ trợ PoE (tùy chọn đầu ra cổng đầu tiên HiPoE-60W)
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 300W (AC100-240V 50/60HZ)
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤20W
– Nguồn điện đầu vào: 100~240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn:

– Trung bình :  15,4W
– Tối đa :  30W

Cổng cố định

– 16×10/100/1000Base-TX PoE port(Data/Power)
– 2×10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port(Data)
– 2x1000M SFP

Giao thức mạng

– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền

– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250m)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
– 1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)

Pin nguồn

– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Đèn led

– Nguồn: Đèn LED nguồn 9 đèn LED báo quá mức tùy chọn
– Đường lên:
+ Liên kết LED : 10 / 100M
+ Liên kết Gigabit : 1000M
– 19 20 : Đèn LED SFP
– Cổng:
+ Màu cam : Đèn LED PoE
+ Màu xanh lá cây : Đèn LED liên kết

Môi trường

– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng

– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 295mm x 195mm x 45mm
+ Kích thước đóng gói: 410mm x 275mm x 95mm
– Cân nặng :
+ N.W: 1.7kg
+ G.W: 2.4kg

Chế độ :

– N: Chuẩn bình thường
– V: Cổng cách ly
– P: Chế độ điều khiển dòng chảy

Bộ chuyển đổi mạch Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS

Switch Gigabit Hasivo S2600P-16G-2TS có ứng dụng thực tế :

– Giảm chi phí về dây điện phải kéo đến từng thiết bị

– Tối ưu về mặt mỹ quan loại bỏ dây rợ lằng nhằng

– Ứng dụng trong mọi thiết bị thực tế: Camera giám sát, Bộ phát WifiĐiện thoại IP,…

Nếu còn thắc mắc gì khác, hoặc cần tư vấn thêm vui lòng liên hệ 0988 0988 28. Maitel Store cam kết mang đến sản phẩm CHẤT LƯỢNG – GIÁ TỐT – SỐ LƯỢNG LỚN – GIAO NHANH NHẤT TOÀN QUỐC

Thông số kỹ thuật

Mã sản phẩm S2600P-16G-2TS
Thông số:

Kỹ thuật số
– Model: S2600P-16G-2TS
– Đặc điểm kỹ thuật cổng: 10/100/1000BaseT(X)Auto
– Chế độ truyền: Lưu trữ và Chuyển tiếp (tốc độ dây đầy đủ)
– Băng thông: 56Gbps
– Chuyển tiếp gói: 40.32Mpps
– Địa chỉ MAC: 8K
– Bộ đệm: 4.1M
– Cổng PoE: 1-16 cổng hỗ trợ PoE (tùy chọn đầu ra cổng đầu tiên HiPoE-60W)
– Tổng công suất / Điện áp đầu vào: MAX 300W (AC100-240V 50/60HZ)
– Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: ≤20W
– Nguồn điện đầu vào: 100~240V 50-60Hz 1A

Công suất cổng đơn:
– Trung bình :  15,4W
– Tối đa :  30W

Cổng cố định
– 16×10/100/1000Base-TX PoE port(Data/Power)
– 2×10/100/1000Base-TX uplink RJ45 port(Data)
– 2x1000M SFP

Giao thức mạng
– IEEE 802.3
– IEEE 802.3i 10BASE-T
– IEEE 802.3u100BASE-TX
– IEEE 802.3x
– IEEE 802.3z 1000BASE-X
– IEEE 802.3af / at

Khoảng cách truyền
– 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤250m)
– 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (150m)
– 1000BASE-SX: 62.5μm/50μm MMF(2m~550m)
– 1000BASE-LX: 62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)

Pin nguồn
– Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-)
– Thứ tự tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)

Đèn led
– Nguồn: Đèn LED nguồn 9 đèn LED báo quá mức tùy chọn
– Đường lên:
+ Liên kết LED : 10 / 100M
+ Liên kết Gigabit : 1000M
– 19 20 : Đèn LED SFP
– Cổng:
+ Màu cam : Đèn LED PoE
+ Màu xanh lá cây : Đèn LED liên kết

Môi trường
– Điều hành
+ Nhiệt độ: -10 ~ + 55 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 90% RH Không đông tụ
– Lưu trữ
+ Nhiệt độ: -40 ~ + 75 ° C
+ Độ ẩm: 5% ~ 95% RH Không đông tụ

Kích thước & Trọng lượng
– Kích thước :
+ Kích thước sản phẩm: 295mm x 195mm x 45mm
+ Kích thước đóng gói: 410mm x 275mm x 95mm
– Cân nặng :
+ N.W: 1.7kg
+ G.W: 2.4kg

Chế độ :
– N: Chuẩn bình thường
– V: Cổng cách ly
– P: Chế độ điều khiển dòng chảy

Color

Vì sao lựa chọn Maitel

Đội ngũ kĩ thuật viên nhiều năm kinh nghiệm : chúng tôi sở hữu những kĩ thuật viên hàng đầu về điện tử viễn thông, thiết bị giám sát nghe nhìn. Được đào tạo bài bản và làm lâu năm về chuyên môn và chuyên nghiệp về nghiệp vụ chăm sóc khách hàng.

Tư vấn chăm sóc – chuẩn đoán bệnh online : Với đội ngũ tư vấn sản phẩm luôn được đào tạo kĩ về các tính năng, giá thành, chất lượng… của sản phẩm thì tại Maitel  chúng tôi luôn cam kết : tư vấn chính xác – bắt bệnh nhanh chóng – phù hợp với công việc, tài chính của khách hàng. Liên hệ trực tiếp  Hotline : Mr Quyết : 093 696 6886 – Miss Mai : 0988 0988 28

Chăm sóc và bảo trì miễn phí cho mọi khách hàng : Tại Maitel các bạn hoàn toàn yên tâm với dịch vụ chăm sóc chu đáo và bảo trì mọi thiết bị của bạn như : vệ sinh, cài đặt lại… mà không hề tốn bất cứ 1 chi phí nào.

Mạng lưới rộng khắp Việt Nam : Các bạn chỉ cần nhấc máy và liên lạc cho chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn sàng lắng nghe và đáp ứng nhu cầu của các bạn ngay vào tất cả các ngày trong tuần.

Dịch vụ sửa chữa hoàn hảo : Với đội ngũ kĩ thuật viên lành nghề thì tại Maitel chúng tôi luôn chỉ ra những bộ phận hỏng hóc chính xác nhất và thay thế linh kiện tốt nhất cho khách hàng với giá thành cạnh tranh. Tất nhiên là luôn kèm theo chế độ bảo hành sau sửa chữa nhanh nhất.

Khảo sát môi trường lắp đặt tận nơi : Với những công việc khó, yêu cầu cao, hệ thống lớn cần nhiều thiết bị …. Chúng tôi luôn có đội ngũ khảo sát tận nơi đảm bảo đáp ứng tốt nhất cho công việc của khách hàng

Lời tuyên thệ của Maitel

Cam kết thay thế sửa chữa cho khách hàng linh kiện chính hãng - giá tốt nhất

Hỗ trợ cài đặt hệ thống tận nơi thông qua phần mềm... hoàn toàn miễn phí

Bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm với tất cả các sản phẩm bộ đàm - sau đó bảo hành sửa chữa 24 tháng