Xem thêm

Bộ định tuyến Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

640.000₫

Giảm: 10% 710,000 đ₫

Mã: 6C-WDM-0210AD

Tình trạng: Còn hàng

– SFP 1 sợi
– Modul quang 1.25Ghz
– Hỗ trợ DDM
– Phạm vi :10km.
– Nhiệt độ hoạt động : 0ºC ~ + 70ºC
– Xuất xứ : 6COM/China
– Bảo hành : 12 tháng
– Giá trên chưa bao gồm 10% VAT

Chi tiết

Bộ định tuyến Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD là các mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép 1,25Gbps / 1,0625Gbps và khoảng cách truyền 10 km với SMF. Thiết bị mạng này có bộ tách sóng quang PIN và laser 1310nm FP cho khả năng truyền 10km, thuận tiện hơn rất nhiều cho người dùng khi đang làm việc. Ngoài ra thiết bị còn phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công. Bộ định tuyến này tương thích với SONET OC-24-LR-1 và với RoHS.

Bộ định tuyến Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

Tính năng của bộ định tuyến Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

– Tốc độ dữ liệu kép 1.25Gbps / 1.063Gbps hoạt động.
– Bộ tách sóng quang PIN và laser 1310nm FP cho khả năng truyền 10km.
– Phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công.
– Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số: Hiệu chuẩn nội bộ hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài.
– Tương thích với SONET OC-24-LR-1.
– Tương thích với RoHS.
– Nguồn điện đơn 3.3V.
– Nhiệt độ trường hợp vận hành:
+ Tiêu chuẩn: 0 đến + 70 ° C;
+ Mở rộng: -40 đến + 85 ° C.

Các ứng dụng của Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

– Mạng Ethernet tốc độ cao.
– Kênh sợi quang.
– Chuyển sang giao diện Switch.
– Đã chuyển đổi các ứng dụng bảng nối đa năng.
– Giao diện Router / Server.
– Hệ thống truyền dẫn quang khác.

Bộ định tuyến Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

Thông số kĩ thuật của bộ Router Mikrotik 6C-WDM-0210AD

– P/N : 6C-WDM-0210AD
– Bước sóng (nm): Tx1310 / 1550.
– Loại phương tiện: SMF.
– Tx Sens (DBM): <-21.
– Đầu nối: LC.
– Phạm vi : 10km.
– Tốc độ dữ liệu: 1.25G.
– Nguồn: FP + PIN.
– Công suất Tx (DBM): -9 ~ -3.
– Thương hiệu : 6COM
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ + 70ºC
– Với DDM
– Chứng chỉ : CE, RoHs, FCC

Nếu còn thắc mắc gì khác, hoặc cần tư vấn thêm vui lòng liên hệ 0988 0988 28. Maitel Store cam kết mang đến sản phẩm CHẤT LƯỢNG – GIÁ TỐT – SỐ LƯỢNG LỚN – GIAO NHANH NHẤT TOÀN QUỐC

Thông số kỹ thuật

Mã sản phẩm 6C-WDM-0210AD
Thông số:

– P/N 6C-WDM-0210AD
– Bước sóng (nm): Tx1310 / 1550.
– Loại phương tiện: SMF.
– Tx Sens (DBM): <-21.
– Đầu nối: LC.
– Phạm vi :10km.
– Tốc độ dữ liệu: 1.25G.
– Nguồn: FP + PIN.
– Công suất Tx (DBM): -9 ~ -3.
– Thương hiệu : 6COM
– Nhiệt độ hoạt động : 0ºC ~ + 70ºC
– Với DDM
– Chứng chỉ : CE, RoHs, FCC

Color

Vì sao lựa chọn Maitel

Đội ngũ kĩ thuật viên nhiều năm kinh nghiệm : chúng tôi sở hữu những kĩ thuật viên hàng đầu về điện tử viễn thông, thiết bị giám sát nghe nhìn. Được đào tạo bài bản và làm lâu năm về chuyên môn và chuyên nghiệp về nghiệp vụ chăm sóc khách hàng.

Tư vấn chăm sóc – chuẩn đoán bệnh online : Với đội ngũ tư vấn sản phẩm luôn được đào tạo kĩ về các tính năng, giá thành, chất lượng… của sản phẩm thì tại Maitel  chúng tôi luôn cam kết : tư vấn chính xác – bắt bệnh nhanh chóng – phù hợp với công việc, tài chính của khách hàng. Liên hệ trực tiếp  Hotline : Mr Quyết : 093 696 6886 – Miss Mai : 0988 0988 28

Chăm sóc và bảo trì miễn phí cho mọi khách hàng : Tại Maitel các bạn hoàn toàn yên tâm với dịch vụ chăm sóc chu đáo và bảo trì mọi thiết bị của bạn như : vệ sinh, cài đặt lại… mà không hề tốn bất cứ 1 chi phí nào.

Mạng lưới rộng khắp Việt Nam : Các bạn chỉ cần nhấc máy và liên lạc cho chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn sàng lắng nghe và đáp ứng nhu cầu của các bạn ngay vào tất cả các ngày trong tuần.

Dịch vụ sửa chữa hoàn hảo : Với đội ngũ kĩ thuật viên lành nghề thì tại Maitel chúng tôi luôn chỉ ra những bộ phận hỏng hóc chính xác nhất và thay thế linh kiện tốt nhất cho khách hàng với giá thành cạnh tranh. Tất nhiên là luôn kèm theo chế độ bảo hành sau sửa chữa nhanh nhất.

Khảo sát môi trường lắp đặt tận nơi : Với những công việc khó, yêu cầu cao, hệ thống lớn cần nhiều thiết bị …. Chúng tôi luôn có đội ngũ khảo sát tận nơi đảm bảo đáp ứng tốt nhất cho công việc của khách hàng

Lời tuyên thệ của Maitel

Cam kết thay thế sửa chữa cho khách hàng linh kiện chính hãng - giá tốt nhất

Hỗ trợ cài đặt hệ thống tận nơi thông qua phần mềm... hoàn toàn miễn phí

Bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm với tất cả các sản phẩm bộ đàm - sau đó bảo hành sửa chữa 24 tháng